Huyền Môn
Huyền Môn
Huyền Môn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NƠI HỌC HỎI & GIAO LƯU VỀ ĐẠO HỌC

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chan Hòa ...

Go down 
Tác giảThông điệp
Bat quan Trai
Admin
Admin

Điểm : 169

chân - Chan Hòa ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Chan Hòa ...   chân - Chan Hòa ... Empty8/11/2012, 2:20 pm

Các bạn cộng đồng Huyenmon.logu2.com thân mến !

Diễn đàn Huyenmon.logu2.com kể từ những ngày đầu tiên ra mắt quý vỊ độc giả cho đến nay đã có một sự phát triển rất hoàn hảo... và phát triển ngoài tầm mắt.!

Diến đàn là nơi chia sẽ những kinh nghiệm...những câu hỏi cần được giải đáp... hay cùng nhau thảo luận một sự việc nào đó đang nan giải... lưu lại nhưng giây phút kỷ niệm khi cùng đồng hành với Huyenmon.logu2.com !

Tất cả đều nhờ vào sự đóng góp của các bạn !!!

Không phủ nhận diễn đàn Huyenmon.lugo2.com không mang tới cho chúng ta những cảm giác hân hoan...

Những chiến báo nóng bỏng... những câu chuyện tình tiết... những chia sẽ hữu ích... những câu hỏi rất hay và còn nhiều những cảm xúc đặc biệt khác... mà trong lòng mỗi THÀNH VIÊN đều có !

BẠN THẤY THẾ NÀO KHI BÀI VIẾT CỦA MÌNH ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI QUAN TÂM .

BẠN THẤY THẾ NÀO KHI BÀI VIẾT CỦA MÌNH ĐƯỢC ĐƯA LÊN MỤC CHÚ Ý .

BẠN CẢM THẤY HẠNH PHÚC KHÔNG KHI THẤY BÀI VIẾT CỦA MÌNH XUẤT HIỆN TRÊN TRANG CHỦ .

BẠN CÓ VUI KHÔNG KHI NGƯỜI KHÁC CÁM ƠN BẠN , ĐÃ TRẢ LỜI NHỮNG CÂU HỎI ...

BẠN NGHĨ GÌ KHI VỪA LẬP TOPPIC THẮC MẮC VỀ MỘT VIỆC GÌ ĐÓ...ĐÃ CÓ NGƯỜI GIẢI ĐÁP .

Vậy để làm gì để xây dựng lên một diễn đàn vững mạnh như sơn... và phát triển hơn nữa !!!
hãy cùng nhau đóng góp cho diễn đàn từ bây giờ các bạn nhé.

Lão có một chút kinh nghiệm chia sẽ cho các chủ toppic :

- Luôn luôn theo dõi các bài viết của mình và trả lời kịp thời... đừng bao giờ để nó bị lãng quên .

- Các bạn hãy tạo dựng cho mình một thương hiệu không lên spame và đăng các bài viết có chất lượng .

- Mọi người phải lên quan niệm rằng đọc bài của người khác thì.. người khác mới đọc bài của mình... hãy giúp đỡ nhau.. không nên ăn nói thô tục . Dùng câu khiếm nhã không văn hóa ngôn từ hoặc gặp một câu hỏi dễ '' lại mỉa mai chủ toppic là gà ''. và có thể sửa chữa lại bài viết của mình theo đóng góp của mọi người.... và cám ơn kịp thời cho những người đã giúp đỡ mình để động viên cho họ hoàn thành tốt những topic sau !!!

Lão rất xúc động khi được tham gia diễn đàn Huyenmon.logu2.com , phải công nhận là chưa có một THÀNH VIÊN nào mình lại tham gia tốt trong lĩnh vực này...

Lão nhận được sự cám ơn từ người khác và cảm thấy những lời cám ơn đó là một sự cổ vũ không nhỏ bé để mình có thể bước tiếp và hoàn thành tốt những bài viết của mình.

Lão Xin cám ơn tất cả mọi người sẽ động viên và luôn sát cánh bên nhau , những thời gian sắp tới.. chúng ta không chỉ là những người bạn trong Huyenmon.logu2.com . hãy phấn đấu để trở thành những người bạn thực sự tốt .

ĐỪNG BAO GIỜ LÃNG QUÊN MỘT CHỦ ĐỀ NÀO

HÃY TRẢ LỜI BẤT CỨ MỘT CÂU HỎI NÀO MÀ MÌNH BIẾT

HÃY VIẾT NHỮNG CẢM SÚC CỦA BẠN VỀ HM.LOGU2.com ĐỂ CHIA SẼ VỚI MỌI NGƯỜI

HAY THAM GIA TỐT NHỮNG HOẠT ĐỘNG TÍCH CỰC CỦA DIỄN ĐÀN

LUÔN... LUÔN TUÂN THỦ THEO NỘI QUI DIỄN ĐÀN

HÃY CHIA SẼ NHỮNG BÍ QUYẾT CỦA MÌNH VỀ PTHN

HÃY ĐỌC VÀ TRẢ LỜI NHỮNG BÀI MỚI ĐĂNG

HÃY LUÔN LUÔN ĐOÀN KẾT.. ĐOÀN KẾT... ĐOÀN KẾT... HƠN NỮA

VÌ MỘT CỘNG ĐỒNG HUYENMON.LOGU2.com PHÁT TRIỂN __________________

" Sáng thức giấc là tan một giấc mộng , khi ngủ rồi anh mới được ở bên...Em thân yêu, nỗi đau trong anh là vô vị , tình trong em là một biển cả mênh mông , em đến bên anh tựa như nắng , em đi rồi như bóng mây bay , em là gì mà cao siêu thế nhỉ , anh muốn biết để lòng mình được thanh thản, công thức gì khi em cướp trái tim anh ? "

Chan Hòa ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang